CLB guitar Thương Mại

website CLB guitar của sinh viên trường ĐH Thương mại

You are not connected. Please login or register

hỏi admin chút nè!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 hỏi admin chút nè! on 4/10/2008, 21:54

cannot_and_can

thành viên đặc biệt
thành viên đặc biệt
Sao mình chỉ thấy phần yêu cầu mà ko có phần thư viện vậy bạn?Bạn nên chia thành yêu cầu riêng,thư việc riêng cho dễ quản lý.và hình như 4rum này mới thành lập nên đang còn mới quá.
Mình ko học trong trường TM, mình cũng ko giỏi về guitar lắm.Nhưng mình có kinh nghiệm về tìm bài và post bài.Mình mún tham gia 4rum,và mún đăng ký làm SMOD cho 4rum.Hãy thử nghiệm để biết mình ra sao?
hj`,mình chờ hồi âm

Xem lý lịch thành viên

2 Re: hỏi admin chút nè! on 6/10/2008, 00:31

tungpheng

Chủ tịch CLB
Chủ tịch CLB
cannot_and_can đã viết:Sao mình chỉ thấy phần yêu cầu mà ko có phần thư viện vậy bạn?Bạn nên chia thành yêu cầu riêng,thư việc riêng cho dễ quản lý.và hình như 4rum này mới thành lập nên đang còn mới quá.
Mình ko học trong trường TM, mình cũng ko giỏi về guitar lắm.Nhưng mình có kinh nghiệm về tìm bài và post bài.Mình mún tham gia 4rum,và mún đăng ký làm SMOD cho 4rum.Hãy thử nghiệm để biết mình ra sao?
hj`,mình chờ hồi âm

thía thì hay quá bạn có thể giúp mình điều hành diễn đàn thì tốt quá. nhưng giừo bạn làm MOD được chứ. vào vào nhóm điều hành nha. còn sau này mình sẽ cất nhắc bạn được chứ.okie?
còn chuyện thư viện - ý kiến hay. chắc bạn cũng tham gia 4rum viet-guitar.vn nhỉ? hihih tớ sẽ bổ sung.
cảm ơn những ý kiến đóng góp của bạn.

bạn có thể cung cấp thông tin trong bài tuyển mođ được hok?

Xem lý lịch thành viên

3 Re: hỏi admin chút nè! on 9/10/2008, 13:37

horizon

thành viên danh dự 2
thành viên danh dự 2
Admin ơi, bỏ lun cái chat box đi. Nó không cần thiết ở đây đâu. Mọi người chủ yếu zô học hỏi, thường thức tài năng guitar chứ cứ chat chit hoài thì hết thời gian. Với lại cái chat box hình như die roi`, hok xài dc mà còn làm 4rum nặng thêm nữa. Tốc độ load lâu wa'. Em xin hết. Admin đọc xong thấy sai đừng la em nha Sad

Xem lý lịch thành viên

4 Re: hỏi admin chút nè! on 9/10/2008, 22:57

tungpheng

Chủ tịch CLB
Chủ tịch CLB
chsat box đó hok die đâu em nhấn đăng nhập alf được. nhưng ý kiến em hok tồi đâu. anh phải bỏ thui. hihih vì chưa có nhiều người và người ta vào để học hỏi mà chat thì có Y!m rùi hihih

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]